ไฟฟ้าไฮดรอลิสกอร์บาสเกตบอล

แขวนเก้าอี้หมุนเวียนพลาสติกกลวง
2014-05-01
กลไกปรับสกอร์บาสเกตบอล
2014-04-29

    “Hongkang jian” ชุดแบรนด์ backstops บาสเกตบอลมีการผลิตอย่างมืออาชีพโดยเหอเป่ย์ Hongkang อุปกรณ์กีฬา co., ltd. ผลิตภัณฑ์ของเราทั้งหมดเป็นไปตามมาตรฐานเทคโนโลยีของ fiba อย่างต่อเนื่อง. บริษัทของเรามีประสบการณ์การผลิตขั้นสูงหลายปี. เราใช้แนวคิดการออกแบบขั้นสูงเพื่อรองรับรูปร่างของผลิตภัณฑ์、ฟังก์ชั่นและสี. บริษัท ของเราใช้การออกแบบทางกลขั้นสูงและเทคนิคใหม่ในด้านการเชื่อมเพื่อปรับปรุงผลิตภัณฑ์ของเราอย่างต่อเนื่อง. ยิ่งไปกว่านั้น,เราสามารถนำเข้าหรือผลิตอุปกรณ์การผลิตตามคุณลักษณะของผลิตภัณฑ์ได้ด้วยตัวเอง เพื่อทำให้ชุดผลิตภัณฑ์ของเราสมบูรณ์แบบยิ่งขึ้น.
    ฐานนี้ทำโดย50×100、100×100、120×80… ท่อเหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง ความหนาไม่น้อยกว่า 6 มม.. แขนแนวตั้งทำโดย80×100 ท่อเหล็กคาร์บอนคุณภาพสูงความหนาไม่น้อยกว่า 6mm. ลำแสงถูกสร้างขึ้นโดยท่อเหล็กคาร์บอนคุณภาพสูง 150x150x3.5 มม. เชื่อม. ผลิตภัณฑ์นี้มีคุณสมบัติ: ใช้กันอย่างแพร่หลาย、ประหยัดและใช้งานได้จริง、ปลอดภัยและง่าย、อายุยืนยาว เป็นต้น;
    การออกแบบโครงสร้างที่เหมาะสมและรูปลักษณ์ที่เป็นเอกลักษณ์มีความกลมกลืนและเป็นหนึ่งเดียวกัน.

    ITEM
    SPECIFICATION
    ฐาน
    ขนาด: 2.2×1.14X0.95X0.49M
    วัสดุ: เหล็กเกรดสูง
    การขยายความ:100 หนา,หนังเกรดสูง, โฟม,ไม้ ฯลฯ
    ส่วนขยาย
    3.25M
    พนัก
    ขนาด: 1800x1050x12mm หรือที่กำหนดเอง
    วัสดุ: กระจกได้รับการรับรอง
    ขอบ

    วัน:450มิลลิเมตร

    วัสดุ: F18, 20มมพิเศษที่มีคุณภาพสูงโลหะผสมเหล็ก
    พับเก็บได้
    มีแผงควบคุมบนฐาน พับไฮดรอลิกไฟฟ้าได้อย่างง่ายดาย
    การบรรจุ
    มันสามารถครอบคลุมทุกส่วนของรายการนี้,ให้การป้องกันเป็นอย่างดีระหว่างการจัดส่ง
    การประยุกต์ใช้งาน
    รายการนี้ HKF-1001 ได้รับการอนุมัติโดย FIBA ​​ตรงตาม GRADE 1. สามารถนำมาใช้สำหรับการแข่งขันระดับมืออาชีพสูง, การอบรม, ศูนย์กีฬา, ชุมชน, สโมสร, มหาวิทยาลัยและโรงเรียน ฯลฯ.
    ลักษณะ

    รายการนี้ทั้งหมดรักษาพื้นผิวจะทำโดยอัตโนมัติในการพ่นอัตโนมัติ line.No พิเศษที่มนุษย์สร้างขึ้น influence.In วิธีนี้ ,มันสามารถรับประกันสนิมบนพื้นผิวภายใน 5 ปี.

    ได้รับการอนุมัติโดย FIBA.Safety เป็นสัญญาณของมัน.

    บาสเกตบอลติดตั้งสกอร์และการแก้ปัญหา
    1、การติดตั้ง BACKBOARD
    สำหรับเรื่องนี้พลังงานปั๊มไฮโดรลิสกอร์บาสเกตบอล HKF-1001, เราได้ติดตั้งตัวหลักก่อนออกจากโรงงาน. เพียงต้องการที่จะติดตั้งพหลังจากเปิด packing.firstly นอก,ใส่สกอร์บาสเกตบอลในสถานที่ที่เหมาะสม,แล้วเพิ่มน้ำหนักเคาน์เตอร์ไม่น้อยกว่า 650kgs; ใช้ m10x30 ดึงถ้วยสายฟ้าหัวในการเชื่อมต่อกับด้ามพพ; ใช้ m10x90 สายฟ้าหกเหลี่ยมด้านนอก、m12 น็อตหกเหลี่ยมด้านนอก、เครื่องซักผ้าแบนและเครื่องซักผ้าฤดูใบไม้ผลิที่จะเชื่อมต่อกับพและห่วง; ใช้การเชื่อมโยงบน、หูสมอ、m12x25 สายฟ้าหกเหลี่ยมด้านนอก、m10x30 สายฟ้าที่จะเชื่อมต่อกับพตัวหลัก.

    2、ดีบักแบ็คสต็อปบาสเกตบอล
    1.สำหรับความสูงของแบ็คสต็อป,เราสามารถปรับฐานของตีนผีได้เพื่อให้ระยะห่างระหว่างขอบบนของห่วงกับพื้นเท่ากับ 3050 มม..
    2.เราสามารถไปปรับลิงค์บนเพื่อให้ได้แนวดิ่งระหว่างพนักพิงกับพื้น.
    3.เราสามารถไปปรับส่วนหัวที่เคลื่อนย้ายได้เพื่อให้ได้ระดับของห่วง.

    แผงควบคุม BACKSTOP ใช้ทิศทาง
    แบ็คสต็อปบาสเก็ตบอลติดตั้งระบบควบคุมไร้สาย,เปิดเครื่อง , จากนั้นกดปุ่ม” outstretch arm” บนแผงควบคุม แป้นบาสอยู่ในสถานะยกขึ้นในขณะนี้. เพื่อคลายปุ่ม,แบ็คสต็อปหยุดยกทันที. กดปุ่ม “ยืด” ,พนักพิงจะหดล้อเท้าโดยอัตโนมัติและยืดไปยังตำแหน่งบนสุด(ตำแหน่งการใช้งานปกติ); กดปุ่ม “ลงอาร์ม”,แบ็คสต็อปอยู่ภายใต้สถานะการปฏิเสธ,ที่จะสูญเสียกุญแจนี้,แบ็คสต็อปหยุดลดลงทันที. กดปุ่ม "พับ",แบ็คสต็อปจะลดลงไปที่ตำแหน่งล่างสุดโดยอัตโนมัติ, แล้ววางล้อเท้าลง . คีย์ "ล้อเลื่อน" และ "ล้อเลื่อน" สามารถใช้สำหรับการควบคุมสถานะของล้อเท้าได้. ปุ่ม "หยุด" สามารถหยุดการดำเนินการใด ๆ เพื่อย้อนกลับได้ทันที(เพื่อปรับล้อเท้า ,ขั้นแรกให้ล้อสัมผัสกับพื้น ,แล้วปรับ).

    การวาดภาพหลักการไฟฟ้า

    ทิศทางการติดตั้งระบบควบคุม

    นโยบายการรับประกัน
    สกอร์นี้รับประกัน 3 ปีฟรี. มันจะถูกเรียกเก็บเงินสำหรับอุปกรณ์เสริมหลัง 3 ปี.

    ที่ต้องคำนึงถึง

    1. ห้ามมอเตอร์ไฟฟ้าใช้บ่อยๆ.
    2. ห้ามเปลี่ยนสายไฟหลักหรือสายไฟแบบส่วนตัว(ควรเชื่อมต่อโดยผู้เชี่ยวชาญเมื่อดีบัก)
    3. ห้ามใช้งานภายใต้แป้นบาส,ออกจากพื้นที่ทำงานจะดีกว่า 2 เมตร.
    4. คุณควรให้ความสำคัญกับสถานะการทำงานของแบ็คสต็อปนี้มากขึ้นขณะทำงาน. หากมีเสียงผิดปกติหรือไม่เสถียร, เพื่อหยุดมันทันที.
    5. ห้ามใช้งานแบ็คสต็อปบ่อยๆ ยกเว้นการใช้งานปกติ
    6. เพื่อตรวจสอบส่วนสลักยึดอย่างสม่ำเสมอ,หากพบว่าน๊อตหลวม,หยุดใช้ทันที.
    7. หากพบสถานการณ์ผิดปกติ,โปรดติดต่อเราทันที. คุณไม่สามารถใช้สกอร์จนกว่าปัญหาจะแก้ไขได้.
    8. เคเบิ้ล:ใช้ gb 2.5 ลวดทองแดงตรม,ความยาวสายเคเบิลน้อยกว่า 10m.if ต้องเพิ่มความยาวใช้ของลวดทองแดง,คุณ shloud เพิ่มเส้นผ่านศูนย์กลางของลวดทองแดงตามลำดับ.
    9. ห้ามปรับวงจรและอุปกรณ์ไฮดรอลิกแบบส่วนตัว. ถ้าจำเป็นจริงๆ, ขอความช่วยเหลือจากผู้เชี่ยวชาญ.
    10. เมื่อใช้แบ็คสต็อป,ควรล็อคกันชนให้แน่น; ควรคลายและถอดกันชนและบุนวมก่อนลดแขน.
    11. ผลิตภัณฑ์นี้มีแผงควบคุมแบบมืออาชีพคุณสามารถบรรลุ "ล้อเลื่อน"、“ยกแขน”、”ลดล้อ”、“ลดแขน”、ฟังก์ชั่น ฯลฯ.
    นอกจากนี้,เรายังมีรีโมทควบคุมฟังก์ชั่นเดียวกันอยู่.

    หมายเหตุการบำรุงรักษา

    ★หน่วยจัดการของสวนสาธารณะ 、เข็มขัดสีเขียว、 สี่เหลี่ยม 、 สถานที่สาธารณะอื่น ๆ และพื้นที่ที่อยู่อาศัยควรล้างคนที่จะต้องรับผิดชอบในการบริหารจัดการและการบำรุงรักษาของอุปกรณ์ที่ติดตั้งในสถานที่สาธารณะและพื้นที่ที่อยู่อาศัย.
    ★เมื่ออุปกรณ์ซื้อโดยการจัดซื้อจัดจ้างหรือการใช้งานของหน่วย,มันควรจะดำเนินการประเมินความเสี่ยงกับซัพพลายเออร์เข้าด้วยกันเพื่อให้แน่ใจว่าอุปกรณ์ที่ติดตั้งเพื่อให้ตรงกับการจัดการและสิ่งแวดล้อม.
    ★อุปกรณ์ติดตั้งควรจะตรวจสอบโดยการใช้หน่วยและเกี่ยวข้องกับผู้ผลิตหรือผู้จัดจำหน่ายร่วมกัน. มันสามารถนำมาใช้เมื่อมีคุณสมบัติเฉพาะ.
    ★การใช้เครื่องควรมีเจ้าหน้าที่ที่ผ่านการอบรมมาเป็นอย่างดี. ผู้จัดการ shloud มีสามัญสำนึกที่เกี่ยวข้องขั้นพื้นฐานและการจัดการความรู้,เช่น : แบรนด์อุปกรณ์、ชื่อ、ฟังก์ชัน、ขอบเขตการประยุกต์ใช้、อายุการใช้งาน、วิธีการใช้ที่ถูกต้อง、ความรู้ทั่วไปไฟฟ้าเครื่องจักรกล、ที่เกี่ยวข้องกับความสนใจและความปลอดภัยคำเตือน,ฯลฯ.
    ★การใช้งานของหน่วยงานที่ควรจะทำงานออกมาสอดคล้องกับการจัดการและการบำรุงรักษา rule.including ตรวจสอบทุกวันและการตรวจสอบประจำปี. หากพบปัญหาใด ๆ ระหว่างการตรวจสอบ,ก็ควรหยุดใช้ทันที. และแจ้งผู้จัดจำหน่ายที่จะเรียกคืนได้ .
    ★เมื่ออุปกรณ์ที่เกินอายุการใช้งานด้านความปลอดภัย,การใช้งานของหน่วยควรจะต้องรับผิดชอบสำหรับการรื้อถอนในเวลา.
    ★อุดมศึกษาขึ้นแผนกการจัดการควรดำเนินการกำกับดูแลปกติหรือผิดปกติและการตรวจสอบ.
    ★แบริ่ง、สายฟ้าและถั่ว、ส่งจากอุปกรณ์ที่ควรได้รับการจัดการโดยการหล่อลื่นปกติเพื่อปรับปรุงชีวิตการใช้งาน.
    ★ที่ระบุไว้ส่วนที่เปราะบางของอุปกรณ์นี้ควรได้รับการตรวจสอบอย่างสม่ำเสมอ. การเสียชิ้นส่วน,เราควรจะเปลี่ยนหรือคืนค่าทันที.